Minecraft Sever LoveZaClub
--------------------------------------------------
Welcome to Mine craft Sever LoveZaClub
IPSERVER : Minecraft Colo Sever Lovezaclub

Ip minecraft-lzc.servegame.com

Ip for TeamSpeak 3

minecraft-lzc.servegame.com
---------------------------------------------------
--------------------------------------------------
Welcome to Mine craft Sever LoveZaClub
IPSERVER : Minecraft Colo Sever Lovezaclub

Ip minecraft-lzc.servegame.com

Ip for TeamSpeak 3

minecraft-lzc.servegame.com
---------------------------------------------------
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก

Go down 
kimkung
loverose220
satana21
amogusshy
128bit
boat2164
hight007
11 posters
ผู้ตั้งข้อความ
hight007
ผู้ช่วยแอดมิน
hight007

เงิน : 225
ได้รับคำกล่าวขอบคุณ : 16

ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก   ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก Icon_minitimeMon Sep 06, 2010 6:26 pm

ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก

ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก V0m11

ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก Cobofixh

เรามาถ่าย พยาธิ ไวรัส สปายแวร์ โทรจัน มัลแวร์ โปรแกรมเลว ชั่ว สถุน จัญไร อัปรีย์ ที่มาสอดแนม มาฝังตัวอยู่ในลำไส้ ใน ฮาร์ดดิสก์ ในระบบปฏิบัติการ Windows สุดที่รักของเรา

โปแกรมนี้จะรันบน DOS ถือว่ามีความชัวร์มากครับ

Combofix ถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ตัวถ่วงความเจริญของคอมพิวเตอร์สุดรักสุดหวงของเราให้มันออกไป เช่น

startdrv.exe หมอนี้ก็ไม่เหลิอซากหากไช้ ComboFIx

Svchost.exe หมอนี่ก็เช่นกันโดนเตะออกไป

Explorer.EXE ที่เปนตัวปลอมเมือเข้าวินโด ที่เดสทอป ไม่มี ไอคอน ทูลบาร์เลย มันก็จะเด้งออกไปงับ

nvsvc32.exe ไอ้นี่ตัวยงครับ ใครใช้ การ์ดจอ NVIDA ต้องโหลดไป ตบ มันเลยครับมันก่อกวนใดรเวอของคุนอยู่

spoolsv.exe ไอหมอนี่ซัด CPU Process ของเราไปเกิน100 เอามันไว้ไม่ได้จัดการมันเลยคับ

Program FilesHPDigital Imagingbinhpqtra08.exe ไอ้หมอนี่แอบอ้างว่าเป็นไดรเวอร์มาจาก บริษัท ฮิวเล็ต แต่มันไม่ไช่ครับ มันปลอมตัวมาครับไอหมอนี่ สปาย ครับ มันแอบมาอยู่ใน โปรเซส ของเรา ทำคอมเราช้าไปเยอะเลยครับ ต้องเฉดหัวมันออกไปซะ

wscntfy.exe ไอหมอนี่ตัวฉกาดครับ ไม่ควรไห้มันอยู่ ถ้ามีตัวนี้นะครับ สังเกตุดูครับเวลาเราเปิด โปรแกรม Internet ลองไปดูในโปรเซสครับ ที่แรกมี IEXPLORER.EXE แค่อันเดว อีกสักพักมันจะมาอีกตัวครับ โอโหมันทำไห้คอมช้าอีกด้วยนะครับ ไอนี่ เอามันออกไป

Opera.exe ไอ้หมอนี่กวนตีนครับ สวนหน้ากากเข้ามาอยู่ในคอมของเราครับ ไอนี่ทำไห้วินโดว ของเรา ขาดหน่วยความจำหลักครับ ส้นตีนชัดๆ

HijackThis.exe ไอ้หมอนี่ครับมันลด ระบบความปลอดปลอดภัยกะคอมของเรา ไปเยอะเลยครับ สมควร ตายๆๆๆๆ

และ อื่นๆๆอีกเพียบครับ

==============================================================
วิธีใช้ครับ

ดับเบิ้ลคลิก โปรแกรมก็ทำงานแล้ว

ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก Cobofix

เปิดโปรแกรมเลยครับ แล้วComboFix จะแสกนไห้เองอัตโนมัติครับ
แต่แนะนำไห้ไปทำที่ SafeMode ครับ ก่อนที่จะแสกน ไห้ท่าน ปิด System Restore ทุกไดรฟ์เลยครับ
แล้วก็กดสแกนเลยครับ จากนั้น ยา ComboFix จะออกฤทธิ์ถ่ายไอ้พวก ไวรัส สปายแว โทรจัน ทั้งหลายอกไปครับ ดังรูป

ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก Huqk4

จากนั้น คอมคุณจะรีสตาร์ทเอง

แล้วให้เข้าวินโดว์ โนมอล เลยครับ จากนั้น ComboFix จะขึ้นมาอีก ทำ Log Report
กรุณาอย่าเปิดโปรแกรมไดก็ตามครับในขณะที่ ComboFix ทำงานอยู่
รอไปๆๆๆๆ ComboFix ก็จะถ่าย พยาธิออกไป และ ComboFix จะรายงานด้วยว่าถ่ายพยาธิตัวใดออกไปบ้างครับ

หมาย เหตุ: เหตุที่ไห้เลือกรันใน SafeMode เพราะใน SafeMode จะหยุด Process ที่ไม่เกี่ยวกะวินโดออกไปหมดเลยครับทำไห้ พวกพยาธิ ทั้งหลาย ทำงานไม่ได้ในขณะนั้นครับ

เอาหละครับโหลดไปไช้เลยครับผมไช้ดูแล้ว คอมโล่งเลยครับใวขึ้นกว่าเดิมเยอะ
ComboFix แน่นอนครับ พยาธิตายห่าหมด

ตัวนี้ไม่มี Crack ครับไช้ได้เลยครับ ไม่เป็น Demo ไม่จำกัดเวลาครับ โหลดไป ไห้คอมพิวเตอร์คุณกิน เพื่อถ่ายพยาธิเลยครับ อิอิ

ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก Dthd2

==============================================================

ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก Download-full
ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก Hjkdk

อัพเดท 2553-09-08

Cadit : http://www.9tana.com/node/combofix/
http://www.zone-it.com/63789
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://minecraft-lzc.logu2.com
boat2164
boat2164

เงิน : 130
ได้รับคำกล่าวขอบคุณ : 8

ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก   ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก Icon_minitimeThu Sep 09, 2010 9:07 pm

ขอบคุณครับ
nankuz
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอบคุณ   ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก Icon_minitimeWed Oct 20, 2010 9:49 pm

สุดยอดแห่งยาถ่ายพยาธิทั้งปวง
128bit

เงิน : 2
ได้รับคำกล่าวขอบคุณ : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก   ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก Icon_minitimeWed Oct 20, 2010 9:54 pm

thx... sukoei
amogusshy
ชาวSc[แรกเริ่ม]

เงิน : 7

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก   ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก Icon_minitimeMon Nov 29, 2010 2:54 pm

boat2164 พิมพ์ว่า:
ขอบคุณครับ
satana21

เงิน : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก   ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก Icon_minitimeThu Dec 09, 2010 11:19 pm

ขอบคุณมากมาย flower
boonnak
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก   ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก Icon_minitimeWed Feb 16, 2011 8:34 am

Ok
loverose220

เงิน : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก   ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก Icon_minitimeSat Mar 12, 2011 11:34 am

boat2164 พิมพ์ว่า:
ขอบคุณครับ
kimkung

เงิน : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอบคุณ   ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก Icon_minitimeMon Apr 25, 2011 4:21 pm

ขอบคุณครับ
holmes13

เงิน : 17

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก   ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก Icon_minitimeTue Jun 28, 2011 10:35 am

ขอบคุณครับ Very Happy
pokpong53

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก   ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก Icon_minitimeWed Jul 27, 2011 4:54 pm

ขอบคุณนะครับ
yuttakan

เงิน : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก   ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก Icon_minitimeTue Aug 02, 2011 8:03 pm

ขอบคุณครับ
bible-b11

ตั้งหัวข้อเรื่อง: bible-b11   ComboFix !!! ยาถ่ายพยาธิ หนอนไวรัส ม้าโทรจัน สปายแวร์ ต่างๆ นานาให้สิ้นซาก Icon_minitimeSat Apr 07, 2012 5:11 pm

๘ฮฐ๕ูร

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1